ราคา 7100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 83.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85998.06 บาท/ตารางเมตร
โครงการ DLV thonglor

Tracy Tracy
0832249945
2019-10-24 14:30:49.0
เลขที่ประกาศ: 286292
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโดสวย ใจกลาง ทองหล่อ 2 ห้องนอน 82.56 ตารางเมตร เพียง 7.1 ล้านบาท 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม เฟอร์นิเจอร์ครบชุด เงียบสงบ For viewing, contact Tracy 083-2449945 Line ID: tracyleebkk E: info@ekamaicondo.com www.Ekamaicondo.com (Reference: TP009) --------------------------- A Spacious 2BR Condo for Sale at DLV THONGLOR 82.56 Sqm 7.1 MB ONLY!!! 2 Bedrooms, 2 Bathrooms 2nd floor, Corner unit Fully furnished, on the quiet side of the street Asking for 7.1 MB For viewing, contact Tracy 083-2449945 Line ID: tracyleebkk E: info@ekamaicondo.com www.Ekamaicondo.com (Reference: TP009)

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-08-26 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
DLV thonglor

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: DLV thonglor

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขาย คอนโดสวย ใจกลาง ทองหล่อ 2 ห้องนอน 82.56 ตารางเมตร เพียง 7.1 ล้านบาท

เลขที่: 286292
2019-10-24 14:30:49.0
Add to wishlist

DLV thonglor

ขนาดพื้นที่ 83.0 ตารางเมตร

Tracy Tracy

0832249945

ขาย 7100000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ DLV thonglor - 4300000 บาท ติดต่อคุณ Nid Nid

เลขที่: 183209
2016-07-16 10:36:47.0
Add to wishlist

DLV thonglor

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

Nid Nid

0626894196

ขาย 4300000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ DLV thonglor - 24000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Nid Nid

เลขที่: 182311