ราคา 100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
เลขที่ห้อง 1207
โครงการ นิช ไอดี แอท ปากเกร็ดสเตชั่น niche id pakkret station

pop wong
0868025609
2019-11-19 16:00:24.0
เลขที่ประกาศ: 286551
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03333 ขายดาวน์ คอนโด นิช ไอดี แอท ปากเกร็ด สเตชั่น Niche id @ Pakkret Station คอนโดมิเนียม ถนนติวานนท์-ปากเกร็ด ตำบลปากเกร็ด อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี เนื้อที่ 28 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12 พร้อมที่จอดรถ ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตู้เสื้อผ้าบิลท์อิน เตียงนอน โซฟา ชั้นวางทีวีบิลท์อิน โต๊ะอาหาร พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ล็อบบี้ ห้องประชุม สวนขนาดใหญ่ พื้นที่ออกกำลังกายกลางแจ้ง ชาร์จแบตมือถือด้วยพลังงานแสงอาทิตย์ พื้นที่ทำงานร่วมกันพร้อม WiFi ลิฟต์ล็อคชั้น ระบบคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด รปภ.ทำเลดี เดินทางสะดวก ถ.ติวานนท์ ถ.แจ้งวัฒนะ ถ.ศรีสมาน ใกล้ BTS สายสีชมพู สถานีปากเกร็ด ใกล้รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ เมืองทองธานี โครงการใหม่ ถูกมาก ขายดาวน์ 100,000 บาท ราคาหน้าสัญญา1,583,400 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ

วันที่เริ่มโครงการ:
2018-06-01 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
นิช ไอดี แอท ปากเกร็ดสเตชั่น niche id pakkret station

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: นิช ไอดี แอท ปากเกร็ดสเตชั่น niche id pakkret station

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร