ราคา 379600.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 9989.47 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 29
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2019-11-28 21:20:32.0
เลขที่ประกาศ: 286897
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID 192284 Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9) 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 38 ตร.ม. ชั้น 29 เฟอร์นิเจอร์ครบ ขายดาวน์ 379,600 บาท สนใจติดต่อ 0819128883 Line:@easyhomeland ID 192284 Supalai Veranda Rama 9 (Supalai Veranda Rama 9) 1 bedroom, 1 bathroom Area 38 sq.m., 29th floor fully furnished Sale down 379,600 baht Please contact 0819128883 Line: @easyhomeland รหัส: #02284 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 25/07/2019 16:33:06 ราคา: 379,600บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ตั้งอยู่บน ทางพิเศษศรีรัช - ถนน พระราม 9 - Rama 9 Rd, แขวง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310 อำเภอ/เขต: เขตห้วยขวาง จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 38 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: 38 ตรม. ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงกา สถานที่ใกล้เคียง ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 610 เมตร จากคอนโด หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด: ฟู้ดแลนด์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (เพชรบุรี) ห่างจากคอนโด 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที) เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 ? 2.3 กิโลเมตร (ขับรถ 14 นาที) เอช URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=02284