ราคา 420000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 12727.27 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโดเอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย7

เกณิกา
0982614524
2019-11-29 12:17:40.0
เลขที่ประกาศ: 286968

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-11-29 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโดเอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย7

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโดเอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย7

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ คอนโดเอื้ออาทรพุทธมณฑลสาย7 - 420000.00 บาท ติดต่อคุณ เกณิกา
ขาย 420000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ราคาถูก ใกล้ชุมชนณ็องเซลิเซ่ ติวานนท์ 34 ตรม. สนใจต่อรองได้
เช่า 5000.00 บาท
ขาย คอนโด เดอะเบส พระราม 9 รามคำแหง 30 ตรม. ชั้น18 ราคา 2,453,800 บาท
ขาย 2453800.00 บาท
ขายคอนโด แคสเซีย คอนโดมิเนียม ตึก A, ชั้น 6 เนื้อที่ 33 ตร.ม วิวถนน 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ขาย 1600000.00 บาท
JC3371 ให้เช่า คอนโด 2นอน35000บ สลิลธารา คอนโดมิเนียม 126 ตรม.
เช่า 35000.00 บาท
ขายด่วน!! คอนโด เมทริส พระราม 9-รามคำแหง, 51 ตรม, ชั้น 8 *ทำเลดี เดินทางสะดวก*
ขาย 5370000.00 บาท
ขายถูกมาก !! คันทรี่ คอมเพล็กซ์ บางนา อาคารบี (Country Complex B) พื้นที่ใช้สอย 38.4 ตร.ม. ชั้น 6 เหมาะแก่การพักอาศัย
ขาย 1100000.00 บาท
ขาย คอนโดบางนาเรสซิเด้นซ์ ถนนสรรพาวุธ บางนา บางนา (52-14741) - คอนโด ขาย
ขาย 2250000.00 บาท