ราคา 1111111.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 11.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101010.09 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สุพจน์ ธรรมชาติ
0971072610
2020-05-19 19:40:16.0
เลขที่ประกาศ: 288309

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วน วอเตอร์มาร์ค คอนโดหรู ริมแม่น้ำเจ้าพระยา 145.5 ตรม. เจริญนคร ใกล้ BTS TAKSIN, SATHORN - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไม่ได้ระบุ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 1111111 บาท ติดต่อคุณ สุพจน์ ธรรมชาติ

เลขที่: 288309
2020-05-19 19:40:16.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 11.0 ตารางเมตร

สุพจน์ ธรรมชาติ

0971072610

ขาย 1111111.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ คอนโดไนน์ ศรีราชา เริ่มต้น 1.49 บาท ติดต่อคุณ 108goodhome Sriracha

เลขที่: 179011
2016-02-22 13:40:51.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

108goodhome Sriracha

0892445108

ขาย 1.49 บาท

ให้เช่าคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 0 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ลัดดาวัลย์

เลขที่: 158605
2014-12-23 11:12:17.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

ลัดดาวัลย์

074558351-3

•••HOT••ขายดาวน์ LPN ชลบุรี-สุขุมวิท - 39000 บาท

เลขที่: 66334
2013-11-13 21:07:26.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

เพ็ญพิชญา รุ่งทรัพย์สิน

0866212866