ราคา 2100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79908.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
เลขที่ห้อง 600/237
โครงการ ลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77(2)

pop wong
0868025609
2020-05-27 15:13:56.0
เลขที่ประกาศ: 288331
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03488 ขาย คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77-2 Lumpini Ville Sukhumvit 77-2 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช คอนโดมิเนียม ซอยสุขุมวิท 77 ถนนสุขุมวิท พื้นที่: 26.28 ตรม. ชั้น 16 ตึก A1 วิวสวยไม่มีตึกบัง แดดเช้าห้องไม่ร้อน ไม่ติดลิฟต์ ไม่ติดห้องขยะ ตึกติดถนนใหญ่ เข้าออกสะดวก มีเซเว่น ห้องสมุด ร้านซักรีด ใต้ตึก จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก จอดรถได้ 1 คัน (ค่าจอด 300 บาท/เดือน) เครื่องใช้ไฟฟ้า: แอร์ห้องนอน แอร์ห้องรับแขก SmartTV เครื่องทำน้ำอุ่น ไมโครเวฟ เฟอร์นิเจอร์: เตียงพร้อมที่นอน โต๊ะเครื่องแป้ง โต๊ะทำงาน โต๊ะทานข้าว โซฟา โต๊ะกลางวางของห้องรับแขก โต๊ะวางทีวี ตู้เก็บรองเท้า เค้าเตอร์ครัว ชั้นวางของห้องนอน จุดเด่นโครงการ – สภาพแวดล้อม - โครงการตั้งอยู่บนถนน สุขุมวิท 77 (อ่อนนุช) - กล้องวงจรปิดทั้งระบบภายในและภายนอก - เข้าออกอาคารระบบ Key Card - รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง - สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนหย่อม สนามเด็กเล่น - โครงการอยู่ใกล้ BTS สถานีอ่อนนุช ,บิ๊กซี,โลตัส - People Park Community mall อยู่ติดรั้วของคอนโด สะดวกสบาย ทั้งร้านอาหาร ร้านกาแฟและ supermarket การเดินทาง - หน้าโครงการติดถนนสุขุมวิท 77 (อ่อนนุช) - ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ประมาณ 1 กม. - มีสองแถวผ่าน วินมอไซด์ และรถตู้โครงการบริการ ราคาขาย 2,100,000 บาท สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 Line: 0868025609

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์ LPN 77(2) ตึก A2 (ตึกนี้มีสระน้ำ)ชั้น16 ห้อง 08 22.5 ตรม ราคาวันแรก!!! - คอนโด ขายดาวน์
ลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 77(2)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY