ราคา 2350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50635.64 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 16
โครงการ คอนโดคอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า

เศกสรรค์ พ.
0817546160
2020-06-01 16:25:29.0
เลขที่ประกาศ: 288335
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า 1 ห้องนอน พร้อมผู้เช่า (หมดสัญญา สิงหาคม 2563) - ชั้น 16 พื้นที่ 46.41 ตร.ม. ตกแต่ง ห้องนอน ห้องครัว ห้องนั่งเล่น สวยงาม พร้อมเข้าอยู่ - เฟอร์นิเจอร์ : เตียงนอนใหญ่ , ตู้เสื้อผ้า , โซฟา , ตู้วางทีวี , โต๊ะอาหาร - เครื่องใช้ไฟฟ้า : เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง ตู้เย็น 2 ประตู 1 ตู้, โทรทัศน์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง - สิ่งอำนวยความสะดวก : สวนหย่อม กล้องวงจรปิด เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย ตลอด 24 ชม. สระว่ายน้ำ และ ห้องฟิตเนส - เพียง 220 เมตร ถึง MRT บางยี่ขัน และ เพียง 1.5 ก.ม. ถึง พาต้า ปิ่นเกล้า , 3.2 ก.ม. ถึง รพ.เจ้าพระยา , 3.4 ก.ม. ถึง รพ.ศิริราช , 4 ก.ม. ถึง เซ็นทรัลปิ่นเกล้า - ปักหมุด https://bit.ly/2wuIduV - ราคา 2.35 ล้านบาท (ผู้ซื้อและผู้ขายรับผิดชอบค่าธรรมเนียมการโอนฝ่ายละครึ่ง) ติดต่อ คุณเศกสรรค์ 081-7546160 One-bedroom Commonwealth Pinklao Condominium with tenant for Sale - 16th Floor, 46.41 sq.m., fully-furnished - Furniture : King-size bed, wardrobe, sofa, TV cabinet, dining table set - Electric appliances: 2 air con, 2-door refrigerator, TV, water heater - Facilities: garden, CCTV, 24 hours security guard, swimming pool and fitness room - 220m. to MRT Bang Yi Khan, 1.5 km. to Pata Pinklao, 3.2 km. to Chaophaya Hospital, 3.4 km. to Siriraj Hospital and 4 km. to Central Pinklao - Price 2.35 MB (all transferred fee shared) Contact Khun Seksan 081-7546160

วันที่เริ่มโครงการ:
1997-08-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม: