ราคา 4950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 147893.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ Triple Y residence

เพนกวิน เพนกวิน
0841122565
2020-07-04 13:07:53.0
เลขที่ประกาศ: 288465
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายสิทธิการเช่า Condo Triple Y (อยู่ในโครงการ Samyan Midtown) = 4,550,000 บาท Lease hold 27 ปี ห้องแบบ 1 ห้องนอน ขนาด 33.47 ตรม. ชั้น 15 ห้องทิศเหนือ วิวจุฬาฯ พารากอน หัวนอนหันทิศตะวันออก ไม่ติดลิฟท์ ไม่ติดทางหนีไฟ ตกแต่งห้องให้เรียบร้อยแล้วตามรูป เข้าอยู่ได้เลย สิ่งอำนวยความสะดวกที่ TRIPLE Y RESIDENCE (ทริปเปิล วาย เรสซิเดนซ์) มีครบทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว / co-kitchen / co-working space สถานที่ใกล้เคียง 7-Eleven & ห้างสามย่าน มิตรทาว์น & Big C อยู่ใต้คอนโด ยูเซ็นเตอร์ ห่างจากคอนโด 250 เมตร เทสโก้โลตัส – 470 เมตร ศูนย์การค้า 29 พลาซ่า – 1.1 กิโลเมตร ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ชั้น 1 มาบุญครอง) – 1.2 กิโลเมตร ห้างสรรพสินค้า DONKI (มาบุญครอง) – 1.2 กิโลเมตร จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย – 760 เมตร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก วิทยาเขตอุเทนถวาย – 860 เมตร โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา – 890 เมตร โรงเรียนปทุมวัน – 940 เมตร (ขับรถ 5 นาที) โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุด บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย

วันที่เริ่มโครงการ:
2019-01-01 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Triple Y residence

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Triple Y residence

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Triple Y Residence 68 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ค่าเช่า 40000 บาทต่อเดือน

เลขที่: 357706