ราคา 19500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 2184.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 8928.57 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ติด MRT หลักสอง

Korboon Phetsiri
0922895963
2020-08-17 16:53:56.0
เลขที่ประกาศ: 293075
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย โกดัง ติด MRT หลักสอง ขนาด 1 งาน 56 ตรว. พื้นที่ 2184 ตรม. 5 นอน4 น้ำ

:: รายละเอียดโกดัง ::
- โกดัง 4 ชั้น
- ขนาด 1 งาน 56 ตรว
- พื้นที่ 2184 ตรม.
- 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ติด MRT หลักสอง

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.7095,100.411694

ราคา: 19,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Korboon Phetsiri 0922895963
Line: KB4289

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ติด MRT หลักสอง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ติด MRT หลักสอง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 293075
2020-08-17 16:53:56.0
Add to wishlist

ติด MRT หลักสอง

ขนาดพื้นที่ 2184.0 ตารางเมตร

Korboon Phetsiri

0922895963

ขาย 19500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 19500000.00 บาท
For rent รึทึ่ม อโศก 45ตรม 2นอน ชั้น 10 วิวสระ MRT Airport Link 300เมตร พร้อมอยู่
เช่า 30000.00 บาท
ขายคอนโด ลุมพินีเพลส สวนพลู-สาทร ใกล้รถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี ห้องมุม ขนาด 2 ห้องนอน - คอนโด ขาย