ราคา 3000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 11.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 272.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ projectnameisenetertedhere

xxx
xxx
2020-09-11 17:14:42.0
เลขที่ประกาศ: 297810
รายละเอียดเพิ่มเติม
xxx

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
projectnameisenetertedhere

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: projectnameisenetertedhere

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 6 ประกาศ

xxx

เลขที่: 297821
2020-09-11 17:55:47.0
Add to wishlist

projectnameisenetertedhere

ขนาดพื้นที่ 11.0 ตารางเมตร

xxx

xxx

ขาย 3000.00 บาท

xxx

เลขที่: 297815
2020-09-11 17:23:34.0
Add to wishlist

projectnameisenetertedhere

ขนาดพื้นที่ 11.0 ตารางเมตร

xxx

xxx

ขาย 3000.00 บาท

xxx

เลขที่: 297810
2020-09-11 17:14:42.0
Add to wishlist

projectnameisenetertedhere

ขนาดพื้นที่ 11.0 ตารางเมตร

xxx

xxx

ขาย 3000.00 บาท

xxx

เลขที่: 296831
2020-09-04 17:50:48.0
Add to wishlist

projectnameisenetertedhere

ขนาดพื้นที่ 11.0 ตารางเมตร

xxx

xxx

ขาย 3000.00 บาท

xxx

เลขที่: 288471
2020-07-05 05:14:51.0
Add to wishlist

projectnameisenetertedhere

ขนาดพื้นที่ 11.0 ตารางเมตร

xxx

xxx

ขาย 3000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ projectnameisenetertedhere - 0 บาท ติดต่อคุณ xxx

เลขที่: 288230
2020-05-11 01:55:54.0
Add to wishlist

projectnameisenetertedhere