ราคา 3250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 47.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 68739.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ

Chaya Property
0813581468
2020-10-07 12:42:01.0
เลขที่ประกาศ: 304377
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูก คอนโด เดอะ เบส แจ้งวัฒนะ ห้องมุม (2 ห้องนอน) ที่ตั้ง: ถนนแจ้งวัฒนะ ระหว่างซอย43และ45 ตำบลคลองเกลือ อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี 11120 พื้นที่ขนาด: 47.28 ตรม ตึกบี ชั้นที่ 6 วิวสระ ห้องมุม แต่งสวย ไม่เคยปล่อยเช่า เงียบสงบ ให้ความเป็นส่วนตัวสูง บรรยากาศดี ภายในห้องดูกว้าง อยู่สบาย จำนวนห้อง: 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1ครัวแยกส่วน แถม แอร์3 เครื่อง+เฟอร์นิเจอร์บิ้วท์อิน, ชุดผ้าม่าน ขายถูก: 3.25 ล้าน ค่าโอน 50-50 (ราคาตลาดขาย 4.2 ล้าน) สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ: สระว่ายน้ำ/ฟิตเนส/ลิฟท์/ที่จอดรถ/รปภ/CCTV/กล้องวงจรปิด/ส่วนหย่อม ร้านค้าในโครงการ/wi-fi ส่วนกลาง/ค่าส่วนกลาง ฿35 ต่อ ตรม./เดือน (ชำระปี 2564 ให้เรียบร้อยแล้ว) สถานที่สำคัญใกล้เคียง: ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ/อิมแพ็คเมืองทองธานี/เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ/แม็คโครแจ้งวัฒนะ โลตัสและบิ๊กซีแจ้งวัฒนะ/ทางด่วนแจ้งวัฒนะ/สถาบันปัญญาภิวัฒน์-ศูนย์ฝึกอบรม 7-11/กระทรวงยุติธรรม การเดินทางสะดวก คอนโดติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู 300 เมตร ใกล้ทางด่วนแจ้งวัฒนะ-ธรรมศาสตร์ ติดต่อสอบถาม/นัดดูห้อง คุณแอน 081-358-1468 Line id: chaya14266 #ขายคอนโดนนทบุรี, #ขายคอนโดปากเกร็ด, #ขายคอนโดเดอะเบส, #ขายคอนโดแจ้งวัฒนะ, #ขายคอนโดวิวสระ, #ขายคอนโดติดถนนใหญ่. #ขายคอนโดราคาถูก ........................................... For Sale, The Base Chaengwattana 47.28 Sqm., 6th Fl., Corner unit, Pool view. 2 Bedrooms 1 Bathroom 1 Living room 1 Kitchen and Balcony Selling price:3.25 MB Close to Straddle Monorail (Pink Line), Chaengwattana express way Contact K. Ann 081-358-1468 Line id: chaya14266

วันที่เริ่มโครงการ:
2015-11-23 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ: