ราคา 1790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 74583.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ

ภาณุวัฒน์
0816985433
2020-10-30 22:52:43.0
เลขที่ประกาศ: 310277
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด The Trust Erawan BTS เอราวัณ, 24 ตรม. 1 นอน ชั้น 30 ทิศ วิวแม่น้ำ แต่งสวย จัดเต็มมาก
:: รายละเอียดห้อง ::
- ขนาด 24 ตรม.
- ชนิด 1 นอน 1 ห้องน้ำ
- เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- อาคาร 1 ชั้น 30
- วิว แม่น้ำ
:: รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ ทรัสต์ แอท บีทีเอส เอราวัณ The Trust @ BTS Erawan
- เจ้าของโครงการ : เดอะ คอนฟิเด้นซ์ ในเครือ ควอลิตี้เฮ้าส์ Q.House
- เนื้อที่โครงการ: 7-2-84.1 ไร่
- จำนวน 1 อาคาร
- สูง 30 ชั้น รวม 1563 ยูนิต
- ที่อยู่: ถ.สุขุมวิท ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ
- แผนที่: https://goo.gl/maps/DUUfcgM9ybF35tKH8
:: พื้นที่ส่วนกลาง ::
- ห้องซาวน่า
- ห้องสมุด
- Kid’s Room
- Passenger Lift 6 ตัว
- Service Lift 2 ตัว
- Access Card Control
- CCTV
- รปภ. 24 ชม
- สร้างเสร็จ ปี 2560
:: ทำเล (สถานที่ใกล้เคียง) ::
- BTS เอราวัณ
- Big C Jumbo สำโรง : 2.4 กม.
- สำโรงเซ็นเตอร์ : 3.6 กม.
- อิมพีเรียลเวิร์ล สำโรง : 3.7 กม.
- ตลาดเอี่ยมเจริญ : 5.1 กม.
- รร.นายเรือ : 1.1 กม.
- รร.สตรีสมุทรปราการ : 4.2 กม.
- รร.อัสสัมชัน สมุทรปราการ : 4.3 กม.
- รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์ : 1.8 กม.
ราคา 1,790,000 บาท
สนใจติดต่อ K.Panuwat
Tel: 081-698-5433
Line id: pumobile
รับฝากขายที่ดิน บ้าน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิดในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น