ราคา 202420.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 6325.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 729
โครงการ ไม่ได้ระบุ

pop wong
0868025609
2020-11-02 17:21:22.0
เลขที่ประกาศ: 310947
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03582 ขายดาวน์ คอนโด เดอะ เพรสซิเด้นท์ สุขุมวิท-สมุทรปราการ The President Sukhumvit - Samutprakan คอนโดมิเนียม ถนนสุขุมวิท ตำบลท้ายบ้านใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ เนื้อที่ 32 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัวมีกระจกกั้น 1 ห้องนั่งเล่น ชั้น 7 พร้อมที่จอดรถ *ของแถมที่ให้* 1. ฟรี แอร์ 2 ตัว 2. ฟรี Hob + Hood 3. ฟรี! โต๊ะเครื่องแป้ง+กระจกเงา 4. ฟรี ตู้เสื้อผ้าบิ้วน์อิน 5. ฟรี ตู้วางรองเท้าบิ้วน์อิน 6. ฟรี บิ้วอิน Sink+ชุดครัว+เคาน์เตอร์ครัว 7. ฟรี Shower Screen 8. ฟรี ชั้นวาง TV *จุดเด่นของห้องและโครงการ* -คอนโดติด BTS แพรกษา ลงจากBTS ถึงทันที / ติดห้างโรบินสัน/ติดแบล็ค?มาร์เก็ต/ตรงข้ามมี Big C และโรงเรียน.สมุทรปราการ (โรงเรียน.ประจำจังหวัด) -ใกล้โรงพยาบาลเปาโล โครงการสร้างเสร็จภายในปีนี้ 2563 พร้อมเข้าอยู่ มกราคม 2564 ทิศเหนือแดดไม่ร้อน วิวเมือง -รูปที่ลงเป็นห้องตัวอย่างแต่งเต็ม แต่ห้องที่ขาย/มีเฟอร์นิเจอร์ *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Lobby สระว่ายน้ำระบบเกลือ Jacuzzi Sauna Fitness ขนาดใหญ่ Library Social Club -Sky Lounge Rooftop Garden Key Card Access ล็อคชั้น กล้อง CCTV รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -โรบินสัน สมุทรปราการ แบล็คมาร์เก็ต บิ๊กซี สมุทรปราการ พลัสมอลล์ โลตัส ศรีนครินทร์ -รร.สมุทรปราการ รร.เซนต์ราฟาแอล รร.สตรีสมุทรปราการ รร.นายเรือ รพ.เปาโล สมุทรปราการ -รพ.สมุทรปราการ ฟาร์มจระเข้ และสวนสัตว์สมุทรปราการ โซนศูนย์ราชการฯ จ.สมุทรปราการ ขายดาวน์ 202,420 ราคาหน้าสัญญา 1,972,000 บาท (ราคาปี61 ปัจจุบันปรับขึ้น) *สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 Line: 0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท