ราคา 6100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ 49 Suite Sukhumvit 49 : 49 สวีท สุขุมวิท 49

Bowling
0958974654
2020-11-09 16:02:26.0
เลขที่ประกาศ: 312242

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
49 Suite Sukhumvit 49 : 49 สวีท สุขุมวิท 49

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: 49 Suite Sukhumvit 49 : 49 สวีท สุขุมวิท 49

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ 49 Suite Sukhumvit 49 : 49 สวีท สุขุมวิท 49 - 6100000 บาท ติดต่อคุณ Bowling

เลขที่: 312242
2020-11-09 16:02:26.0
Add to wishlist

49 Suite Sukhumvit 49 : 49 สวีท สุขุมวิท 49

ขนาดพื้นที่ 75.0 ตารางเมตร

Bowling

0958974654

ขาย 6100000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 6100000.00 บาท
ขาย-เช่า Condo one thonglor ห้องใหญ่พร้อมเข้าอยู่ ปล่อยเช่าดี น่าลงทุน
ขาย 4300000.00 บาท
ขายถูก แอสปาย สาทร ตากสิน Aspire Sathorn Taksin ใกล้ BTS วุฒากาศ ต่อรองได้
เช่า 2650000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Notting Hill แหลมฉบัง-ศรีราชา ตรงข้าม ม.เกษตร ศรีราชา ส่วนกลางดีที่สุด มี Co-working space
เช่า 9600.00 บาท
SC197.M SALE Aspire Rama 9 49sqm 2bed BLDG A 7F 5.90 Baht