ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 46.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71739.13 บาท/ตารางเมตร
เลขที่ห้อง 456/236
โครงการ ซี ฮิลล์ คอนโด ศรีราชา

ป๊อบ
0868025609
2020-11-11 18:33:22.0
เลขที่ประกาศ: 312731
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03589 ขาย คอนโด ซี ฮิลล์ คอนโด ศรีราชา Sea Hill Condo Sriracha คอนโดมิเนียม ถนนสุขุมวิท กม.122 ตำบลสุรศักดิ์ อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี เนื้อที่ 46 ตร.ม. ห้องมุม 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 12 A พร้อมที่จอดรถ ห้องใหม่ วิวสวยงาม วิวภูเขา ทะเล สระว่ายน้ำ *การตกแต่ง* -แอร์ 2 เครื่อง เฟอร์นิเจอร์บิลท์อิน ครัวบิลท์อิน *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Lobby สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สวนสาธารณะ ประตูคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม. *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -สวนเสือศรีราชา J Park ศรีราชา ห้างโรบินสัน ห้างแหลมทอง ตลาดบางพระ อ่างเก็บน้ำบางพระ รร.อัสสัมชัน ศรีราชา -ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา นิคมอุตสาหกรรมแหลมฉบัง รพ.สมิติเวช รพ.สมเด็จ หาดบางแสน เกาะลอย เกาะสีชัง *การเดินทาง* -เริ่มจากมอเตอร์เวย์ ชลบุรี-พัทยา ไปอ่าวอุดม-แหลมฉบัง จ.ชลบุรี ช่วงแยกสะพานต่างระดับหนองขาม ทางขนานมอเตอร์เวย์ฯ ผ่านแยกเข้าเครือสหพัฒน์ (ถ.เก้ากิโล) แยกประปาแหลมฉบัง ซ.ทุ่งสุขลา แยกอ่าวอุดม ถ.สุขุมวิท ตรงไปอีก 3 กม.ถึงโครงการ Sea Hill Condo ศรีราชา ตรงข้ามโชว์รูม ISUZU ราคา 3,300,000 บาท *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 Line: 0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: