ราคา 1400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 29166.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ ฌ๊องเซลิเซ่ คอนโด

Ann
0839792462
2021-01-15 21:00:25.0
เลขที่ประกาศ: 325305
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เหมือนอยู่โรงแรม ฌ๊องเซลิเซ่ คอนโด 48.6 ตรม. เป็นห้อวpenhouse

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 48.6 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร g
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 7 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว เมือง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ตกแต่งดี
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.929999,100.546

ราคา: 1,400,000 บาท

สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 0839792462

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ฌ๊องเซลิเซ่ คอนโด

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ฌ๊องเซลิเซ่ คอนโด

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 325305
2021-01-15 21:00:25.0
Add to wishlist

ฌ๊องเซลิเซ่ คอนโด

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

Ann

0839792462

ขาย 1400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 1400000.00 บาท
ให้เช่าด่วน Fuse Mobius รามคำแหง3/1 วิวสระว่ายน้ำ เพียง 8000 บาทเท่านั้น
เช่า 8000.00 บาท
ขายคอนโด 1 ห้องนอน Leticia Residence พระราม 9 ห้องกว้าง วิวระเบียงเปิดโล่ง