ราคา 4999000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 119023.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ นาย บาย แสนสิริ

Oattakon
0621204940
2021-01-20 11:15:50.0
เลขที่ประกาศ: 326299
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด วิวโค้งแม่น้ำสวย วิวสวน วิวเมือง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา นาย บาย แสนสิริ 42 ตรม.

:: จุดเด่น ::
– สระว่ายน้ำขนาดยาว 75 เมตร พร้อมJacuzzi
– ให้ทุกค่ำคืนเป็นช่วงเวลาพิเศษสุดกับบรรยากาศแสนโรแมนติกท่ามกลางแ ส ง จัน ท ร์แ ล ะ แ ส ง ด า วบน Moonlight Loungeบนชั้น 33 ดื่มด่ำกับทิวทัศน์และความตระการตาของเมือง ทั้งฝั่งพระนคร และฝั่งกรุงธนบุรียามราตรีในแบบพาโนราม่า กว้างถึง 270 องศา
– สัมผัสแรกของแสงจันทร์ ในพื้นที่ส่วนตัวสุดพิเศษ ด้วยMoonbay Window ห้องมุมกระจกพิเศษ เปิดมุมมองกว้างไกลทั้งวิวเมืองและโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 2
- ชั้นที่ 15 จากทั้งหมด 35 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้

พื้นที่ขนาด 42 ตรม.1ห้องนอน1ห้องน้ำห้องรับแขก วิวทิศใต้ ชั้น15
- ขายราคา 4,990,000 ล้านบาท

- รร. อัสสัมชัญคอนแวนต์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.707,100.486

ราคา: 4,999,000 บาท

สนใจติดต่อ: Oattakon 0621204940
Line: 0898214698
อัฑฒกร นามสนธ์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ: