ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 86.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 63953.49 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ธนาทรี คอนโดมิเนียม

Bowling
0958974654
2021-02-24 09:35:49.0
เลขที่ประกาศ: 334112
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ธนาทรี คอนโดมิเนียม ซ.จรัญสนิทวงศ์ 40 86 ตรม. ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า

:: รายละเอียด ::ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
- พื้นที่ 86 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 5,6 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้ามีบางส่วน

:: รายละเอียดโครงการ ::ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
- ชื่อโครงการ: ธนาทรี คอนโดมิเนียม / Thana Tri Condominium
:: พื้นที่ส่วนกลาง :: ใกล้ปิ่นเกล้าปิ่นเกล้า
– ฟิตเนส
– สวนหย่อม
– สระว่ายน้ำ
– ซาวน่าแยกชาย-หญิง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
– สะพานพระราม 8
– พาต้า ปิ่นเกล้า
– ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.775984,100.485728

ราคา: 5,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Bowling 0958974654
Line: 0958974654
#vinvestorนายหน้าอสังหา
สนใจ platform สำหรับงานนายหน้าอสังหา ครบทุกเรื่องงานนายหน้า คลิ๊กเลย
http://line.me/ti/p/~@vinvestor
ให้งานเอเจ้น เป็นเรื่องง่ายๆ เพราะเราคือ vinvestor

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ธนาทรี คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ธนาทรี คอนโดมิเนียม