ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 141.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78014.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

สันติธร ทัศกุล
0863449164
2015-03-23 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 33687
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ชั้น23 สุขุมวิท39 แนวantique
ขายคอนโด เนื้อที่ 141ตารางเมตร มี2ห้องนอน 3ห้องน้ำ
บิลท์อินครัว(ทำใหม่หลายแสน) พื้นไม้+กระเบื้อง วิวดีมาก
รื้อทำใหม่ทั้งห้อง บิลท์อินบางส่วน พร้อมอยู่

โครงการดี มีฟิตเนส สระว่ายน้ำ รปภ. กล้องวงจรปิด
ทำเลดีอยู่ใจกลางเมืองสุขุมวิท (ซอยสุขุมวิท39)
ใกล้ห้างดิเอ็มโพเรียม ซอยทองหล่อ BTSพร้อมพงษ์

ขายเพียง 11,000,000 บาท
ติดต่อ คุณสันติธร(ต้อง) 086-3449164, 087-7876736
email : santitorn@gmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ชั้น23 สุขุมวิท39 แนวantique - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด ชั้น23 สุขุมวิท39 แนวantique - คอนโด ขาย

เลขที่: 33687
2015-03-23 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 141.0 ตารางเมตร

สันติธร ทัศกุล

0863449164

ขาย 11000000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ชั้น23 สุขุมวิท39 แนวantique - คอนโด ขาย
ขาย 11000000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ The Next Garden Mix Condominium - 4600000 บาท ติดต่อคุณ Suwit Suwit
ขาย 4600000.00 บาท
ขาย ให้เช่า Life สุขุมวิท 67 ขนาด 2 นอน 2น้ำ ใกล้ BTS 50 M
ขาย 45000.00 บาท
Code C20230500058....Maestro 12 ขายพร้อมผู้เช่า, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!