ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 209677.42 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
เลขที่ห้อง 1805
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2021-05-14 17:13:57.0
เลขที่ประกาศ: 347341
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03704 ขาย/เช่า คอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน KnightsBridge Prime-Ratchayothin คอนโดมิเนียม ติดซอยพหลโยธิน 25และ27 ถนนพหลโยธิน แขวงจตุจักร เขตจตุจักร กทม. เนื้อที่ 31 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 18 พร้อมที่จอดรถ ทำเลดี ติด BTS พหลโยธิน 24 ใกล้ MRT พหลโยธิน *การตกแต่ง* -1ห้องนอน เตียง 5.5 ฟุต 1ห้องน้ำ,ห้องนั่งเล่น โซฟา ห้องทำงาน ,มุมเค้าเตอร์ครัว/เตาไฟฟ้า ,เครื่องซักผ้า ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Grand Lobby Meeting Room Living Room Exclusive Relax Lobby สวนพักผ่อน -สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ห้องฟิตเนสพื้นที่รวมกว่า 100 ตร.ม. Private Massage & Spa Steam Room -Sky Lounge Private dinning room Sky Deck Sky Cliff Sky Panoramic -Automatic Parking 70% Car Waiting room Access Card Control กล้องวงจรปิด รปภ. 24 ชม. *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -7-11 Avenue รัชโยธิน Major รัชโยธิน ตลาดบางเขน Tesco Lotus ลาดพร้าว ตลาดอมรพันธ์ Union Mall Central ลาดพร้าว -Big C ลาดพร้าว 2 ตลาดนัดจตุจักร ม.ราชภัฎจันเกษม ม.เกษตร ม.เซนต์จอห์น รร.หอวัง รร.สารวิทยา รพ.เปาโลเกษตร SCB Park สวนจตุจักร ราคา 6,500,000 บาท ให้เช่า 18,000 บาท / เดือน สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5609 Line 0868025609 ป๊อบ บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด ทาวน์เฮ้าส์ อาคารพาณิชย์ และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
ชั้น
จำนวนห้อง:
ห้อง