ราคา 4050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 94186.05 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ City Ville เกษตรศาสตร์

กอล์ฟ JC
0968793245
2021-05-15 14:00:49.0
เลขที่ประกาศ: 347619
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน !! คอนโดตรงข้าม ม. เกษตร แค่ข้ามถนนถึงเลย !! คอนโด ซิตี้ วิลล์ City Ville Kaset 43 ตรม ชั้น 4

:: จุดเด่น ซิตี้ วิลล์ แอท เกษตรศาสตร์ ::
- อยู่ตรงข้ามทางเข้า ม.เกษตร มีสะพานลอยข้ามได้เลย ไม่ต้องใช้รถ
- เหมาะกับ นักศึกษา อาจารย์ บุคลากร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
- เจ้าของอยู่เอง ดูแลห้องอย่างดี

:: รายละเอียดห้อง ซิตี้ วิลล์ แอท เกษตรศาสตร์ ::
– ขนาด 43.57 ตรม
– 2 นอน 1 น้ำ
– ชั้น 4
– ระเบียงหันทิศตะวันตกเฉียงใต้
– วิวเมือง+สระว่ายน้ำ
– ห้องมุม

** ขายเพียง 4,050,000 บาท !! **

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ ซิตี้ วิลล์ แอท เกษตรศาสตร์ City Ville @Kasetsart
- บริษัท สิริพัช เอสเตท วัน จำกัด / Siripat Estate One
– 1 อาคาร 8 ชั้น 77 ยูนิต
– ฟิตเนส ชั้น 1
– สระว่ายน้ำ ชั้น 1
– รปภ. 24 ชั่วโมง
– กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card

:: สถานที่ใกล้เคียง ซิตี้ วิลล์ แอท เกษตรศาสตร์ ::

สนใจติดต่อ
Tel: 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.c@gmail.com

รับฝากขายบ้าน คอนโด ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ด้วยวิธีที่แตกต่าง ขายไม่ได้ไม่คิดเงิน !!

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง