ราคา 2790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 59.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 47288.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ บางแสน รอยัล ซี พาเลซ

Blue Gold Property
0814159892
2021-08-16 03:39:16.0
เลขที่ประกาศ: 363643
รายละเอียดเพิ่มเติม
**รหัส CD046**
:: ขายคอนโด บางแสน รอยัล ซี พาเลซ ::
- ชั้น 9
- วิวภูเขากับทะเล
- ห้องหัวมุมขนาด 59 ตรม.
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
- สิ่งอำนวยความสะดวก: ลิฟต์, ที่จอดรถ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม., ระบบ Key Card
:: พิกัด: https://goo.gl/maps/dupaT7oHVjvRukqy7
:: ติดกับแหล่งชุมชน ใกล้แหล่งท่องเที่ยว เดินทางสะดวก เช่น ชายหาดบางแสน, ถนนคนเดินบางแสน, โรงเรียนอ่างศิลาพิทยาคม, มหาวิทยาลัยบูรพา, ห้าง
แหลมทองบางแสน, ตลาดหนองมน, เซ็นทรัลพลาซ่า ชลบุรี, โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยบูรพา เป็นต้น
==========================
ราคา(ขาย) 2.79 ล้านบาท
==========================
สนใจ สอบถามรายละเอียด ได้ที่
081-415-9892 คุณสินีณัฐ์
091-599-8929 คุณสินีณัฐ์
LINE ID : @bluegold.property
FB page : Blue Gold Property ศรีราชา ชลบุรี
ติดต่อ/สอบถามเพิ่มเติม : https://lin.ee/QxVG8PX

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บางแสน รอยัล ซี พาเลซ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บางแสน รอยัล ซี พาเลซ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY