ราคา 3300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ Supalai Wellington (ศุภาลัย เวลลิงตัน)

tukta
0981635997
2021-09-15 18:20:52.0
เลขที่ประกาศ: 368394
รายละเอียดเพิ่มเติม
A21-230 ขาย คอนโด ด่วน ใจกลางเมือง Supalai Wellington 2 ขนาด 42 ตรม. ห้องติดบันไดหนีไฟ ฝั่งถนน (ห้องนอนไม่ติดกับใคร ) เฟอร์นิเจอร์ครบ

:: จุดเด่น ::
“ศุภาลัย เวลลิงตัน 2″ คอนโดใหม่ใจกลางรัชดาภิเษก คอนโด High Rise 14 ชั้น จำนวน 7 อาคาร ออกแบบสไตล์ Modern English ห้องพักอาศัย
1,092 ยูนิต บนพื้นที่โครงการรวมทั้งหมดกว่า 12 ไร่ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการอย่างครบครัน เดินทางสะดวกสบาย ด้วยรถรับ-ส่ง ถึง
MRT สถานีศูนย์วัฒนธรรมฯ”

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 14 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Smart TVทีวี55นิ้ว
เครื่องซักผ้า
ตู้เย็น
โต๊ะกินข้าว
ตู้เก็บของ
ไมโครเวฟ
เครื่องทำน้ำร้อน
ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน
แอร์2เครื่อง
โซฟา
เตียง-ที่นอน
ผ้าม่านหลุยส์

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai Wellington (ศุภาลัย เวลลิงตัน) / Supalai Wellington

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.766980,100.577942

ราคา: 3,300,000 บาท

ห้องบิ้วอินกระจกทั้งห้อง หรูหราสไตล์โมเดิร์น
ขาย3.3ล้าน
ค่าโอนคนละ 50-50%
ราคานี้รวมทั้งหมดแล้ว

สนใจติดต่อ: tukta 0981635997
Line: @numberone.re
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
คลิ๊กลิ้งค์ : https://lin.ee/AaFfmZg
Page Facebook : ขาย ปล่อยเช่า คอนโดคุณภาพ by Number1realestate
.....................................................................................
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล