ราคา 21000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 636.36 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ Noble Revent โนเบิล รีเวนต์

sanit puenbon
0988964246
2021-09-16 13:21:11.0
เลขที่ประกาศ: 368492
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 15973Noble Revent (โนเบิล รีเวนต์) 33 ตรม.BTS พญาไท

::จุดเด่น::
สิ่งอำนวยความสะดวก

ลิฟท์โดยสาร

ที่จอดรถ

สวน

สระว่ายน้ำ , ห้องสตีมแยกชาย-หญิง และฟิตเนส

ระบบคีย์การ์ดในลิฟท์

CCTV (ทีวีวงจรปิด)

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 33 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 30 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Noble Revent (โนเบิล รีเวนต์)

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ถนนพระราม 6

แยกพญาไท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.757371,100.535607

ราคา: 21,000 บาท

สนใจติดต่อ: sanit puenbon 0988964246
Line: jjmine2442
รับฝาก ซื้อ ขาย ที่ดิน บ้าน คอนโด โกดัง
อสังหาฯทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Noble Revent โนเบิล รีเวนต์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร