ราคา 5000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66666.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

ศฺิริรัตน์ ปรมาพร
0818557159
2014-12-08 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 36917
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนคอนโดศุภาลัยปาร์คอโศกรัชดา 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก พึ่งสร้างเสร็จพร้อมอยู่ ราคาถูก ติดถนนใหญ่อโศกดินแดง ใกล้ FORTUNE MRT CENTRAL พระรามเก้า airport link 75.37 ตรม (พื่นที่ห้อง 63.37 + ที่จอดรถ 12 ตรม ตามโฉนด) ราคา 4,800,000 รวมค่าส่วนกลางล่วงหน้า 1 ปี 30 บาทต่อตรม x 12 เดือน ค่าเงินกองทุน 300 บต่อตรมเสียครั้งเดียว ค่ามิเตอร์ไฟน้ำ ค่าภาษีธุรกิจเฉพาะภาษีรายได้แล้ว ผู้ซื้อจ่ายเฉพาะค่าโอน 2 %

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ทำเลของคนรุ่นใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า; รูปแบบอาคารแนวคิด Green Concept การใช้ชีวิตเมืองท่ามกลางธรรมชาติ
Supalai Park Asoke-Ratchada | ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา | Supalai Park อโศก-รัชดา | คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Park Asoke-Rachada ศุภาลัย ปาร์ค อโศก รัชดา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ขาย คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค อโศก-รัชดา ห้องมุม 5 ล.

เลขที่: 56561
2014-11-27 10:17:00.0
Add to wishlist