ราคา 3170000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 109310.34 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Blossom Condo@Sathorn-Charoenrat : บลอสซั่ม คอนโด สาทร-เจริญราษฎร์

TTproperty Broker
0823651423
2021-09-29 19:36:50.0
เลขที่ประกาศ: 370223
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Blossom Condo@Sathorn-Charoenrat : บลอสซั่ม คอนโด สาทร-เจริญราษฎร์ 29.96 ตรม.

::จุดเด่น::
คอนโดที่มีการออกแบบ พื้นที่สีเขียวนั้นโอบล้อมด้วยกลุ่มอาคารและมีการเปิดพื้นที่โล่งขนาดใหญ่ไว้ตรงกลางของโครงการ โดยทุกอาคาร นั้นสามารถมองเห็นและใช้พื้นที่สีเขียวที่อยู่ตรงกลางได้อย่างสะดวก ซึ่งพื้นที่สีเขียวนั้นประกอบไปด้วยอาคารส่วนกลาง เช่น ร้านอาหาร สระว่ายน้ำ และห้องออกกำลังกาย ซึ่งนับว่าเป็นการสร้างความเชื่อมต่อระหว่างส่วนพักอาศัย พื้นที่สีเขียว และอาคารส่วนกลางได้อย่างลงตัว

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 29.96 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารD
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว สวน

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Blossom Condo@Sathorn-Charoenrat : บลอสซั่ม คอนโด สาทร-เจริญราษฎร์

สิ่งอำนวยความสะดวกบลอสซั่ม
-พนักงานรักษาความปลอดภัย
-กล้องวงจรปิด
-ฟิตเนส /ห้องออกกำลังกาย
-สระว่ายน้ำ
-สวนหย่อม/ สวนสาธารณะ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
เดินเพียง 2 นาที ถึง BTS สุรศักดิ์
5 นาที ถึง BTS สะพานตากสิน
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.710786,100.520376

ราคา: 3,170,000 บาท

รับส่วนลดจองคอนโด ฿999

สนใจติดต่อ: TTproperty Broker 0823651423
Line: bymaprang

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ: