ราคา 1499000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71380.95 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ ขายคอนโด ฟิวส์ เซนโซ่ บางแค

truntvcom​
0643181766
2021-10-25 18:19:07.0
เลขที่ประกาศ: 373699
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดมิเนียม​ ลุมพินี​พารค์​ เพชรเกษม​ 98
บางแคเหนือ​ เขต​ บางแค​
กรุงเทพ​ 10160
______________________
ราคาขาย​ 1,499,000 บาท
=======================
พื้นที่​ 26​ ตรม
อยู่ชั่น​ 21​
1​ ห้องนอน​ 1​ ห้องน้ำ​
1​ ห้องครัว​ 1​ ห้องนั่งเล่น

สวนกลาง
.............................
รปภ​ 24​ cctv.
สระว่าย​น้ำ​ ฟิตเนส​
ล็อปบี้รูม​ สวนหย่อม​
สะดวกซืัอ​ ซักรีด​
ร้านอาหาร​ แม่บ้านทำความสะอาด

⭐สถานที่ใกล์เคียง
...............................
ลุมพินี พาร์ค เพชรเกษม 98 เฟส 2 ใกล้
ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื้อ​ ทุกแบงค์
หมายเหตุ- นัดเข้าชมบ้านติดต่อล่วงหน้า​ 2​ วัน
สนใจติดต่อ​
(โทร) 0643181766​ คุณเอก(เสาร์เอก)
(line). sss1777s

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ฟิวส์ เซนโซ่ บางแค

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ขายคอนโด ฟิวส์ เซนโซ่ บางแค

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด ลุทพินี ปาร์ค เพชรเกษม 98 23.5 ตรม. ห้องมุม ราคาถูก