ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 25000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ บางกะปิแกรนด์ คอนโดทาวน์

rinrada
0615519925
2021-10-28 08:09:19.0
เลขที่ประกาศ: 374042
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องใหญ่ บางกะปิแกรนด์ คอนโดทาวน์ 72 ตรม. ราคาถูก

:: จุดเด่น ::
ราคาต่อรองได้อีก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 72 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
มีตามรูปเลย

#ขายด่วน #ขายขาดทุน #คอนโดบางกะปิแกรนด์คอนโดทาวน์
ราคา 1.8ล้านเท่านั้น ราคาถูกมาก รีบเลยค่ะ หมดแล้วหมดเลย เหมาลงทุน หรือซื้ออยู่เอง
ห้องอื่นขายกัน 2.5บาทเลย
72ตรม.
2ห้องนอน 2ห้องน้ำ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
โลตัลรามคำแหง60
รถไฟฟ้า
ถนนศรีนครินทร์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.759113,100.650666

ราคา: 1,800,000 บาท

สนใจนัดดูห้องแจ้งล่วงหน้า 1-2วัน ขอบคุณค่ะ

สนใจติดต่อ: rinrada 0615519925
Line: @170ejuka
**สอบถามข้อมูลบ้านมือสอง** บริการด้านสินเชื่อ *ฟรี* ติดต่อได้กับทุกธนาคาร

**รับฝากขาย ครบวงจร รวดเร็ว ด้วยทีมงานมืออาชีพ ด้วยประสบการณ์ 5 ปี เป็นประกัน*

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บางกะปิแกรนด์ คอนโดทาวน์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: บางกะปิแกรนด์ คอนโดทาวน์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย คอนโด ห้องใหญ่ บางกะปิแกรนด์ คอนโดทาวน์ 72 ตรม. ราคาถูก