ราคา 3250000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98484.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 517
โครงการ B-LOFT สุขุมวิท 109 (บี ลอฟท์)

POK IdeoForLuck
0813042954
2021-11-21 02:36:48.0
เลขที่ประกาศ: 376687
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขาย/ให้เช่าคอนโด ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 ขนาด 33 ตร.ม.

ขายราคา 3.25 ล้านบาท
เช่า 13,000 บาท

ที่อยู่โครงการ ซ.นาเกลือ 16/1 แขวงนาเกลือ เขตบางละมุง จังหวัดชลบุรี

Key features

1. High floor, unblock green view, sea view
2. Beautiful decoration (Built-in)
3. Good location: quiet location in NaKluer, Pattaya area, all facilities near by i.e. Terminal 21
4. Fully Furnished
- TV
- Microwave
- Refrigerator
- Dining table with 2 chairs
- Sofa & coffee table
- Curtain
- 2 Air-con

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
B-LOFT สุขุมวิท 109 (บี ลอฟท์) คอนโดมิเนียมใหม่ สไตล์นิวยอร์ค-ลอฟท์ ( - คอนโด ขายดาวน์
B-LOFT สุขุมวิท 109 (บี ลอฟท์)

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

ขาย/ให้เช่า คอนโดหรู ไม่แพง City Garden Tropicana Pattaya ซ.นาเกลือ 16/1 (พัทยาเหนือ)

เลขที่: 376687
2021-11-21 02:36:48.0
Add to wishlist

B-LOFT สุขุมวิท 109 (บี ลอฟท์)

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

POK IdeoForLuck

0813042954

ขาย 3250000.00 บาท

ให้เช่า บี-ลอฟท์ สุขุมวิท 109 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ราคา 8000 บาท BTS แบริ่ง

เลขที่: 248926
2018-09-02 00:51:57.0