ราคา 8680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 73.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118904.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ Siamese สุรวงศ์ (ไซมิส สุรวงศ์)

Pim
0836461464
2021-12-15 12:38:56.0
เลขที่ประกาศ: 379397
รายละเอียดเพิ่มเติม
พื้นที่ใช้สอย
73.86 ตร.ม.
ชั้น
2
ห้องนอน
2
ห้องน้ำ
2
ห้องนั่งเล่น
1

รายละเอียด
2 Bedroom - ไซมิส สุรวงศ์ ขนาด 73.86 ตารางเมตร
คอนโด High Rise สูง 20 ชั้น
สร้างบนพื้นที่ประวัติศาสตร์ใจกลางเมืองกรุงเทพฯ

สิ่งอำนวยความสะดวกไซมิส สุรวงศ์
ส่วนต้อนรับ (ล็อบบี้)
ฟิตเนส /ห้องออกกำลังกาย
สระว่ายน้ำ
สวนหย่อม/ สวนสาธารณะ

ราคา: 8,680,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Siamese สุรวงศ์ (ไซมิส สุรวงศ์)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Siamese สุรวงศ์ (ไซมิส สุรวงศ์)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ST12407 - Siamese Surawong - 86 sqm - MRT Sam Yan- BTS Sala Daeng- The Bangkok Christian Hospital

เลขที่: 492245
2024-07-24 20:03:32.0
Add to wishlist

Siamese สุรวงศ์ (ไซมิส สุรวงศ์)

ขนาดพื้นที่ 86.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 55000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Located in CBD Siamese สุรวงศ์ 66 ตรม.

เลขที่: 449760
2023-07-13 04:52:44.0
Add to wishlist

Siamese สุรวงศ์ (ไซมิส สุรวงศ์)

ขนาดพื้นที่ 66.0 ตารางเมตร

Thitakorn

0849969162

เช่า 38000.00 บาท