ราคา 3900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 75000.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

พัฒนี .
0818202728
2015-01-06 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 37953
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ครัว Build In + แอร์ + ม่าน + wallpaper ห้องมุม ยังไม่เคยเข้าอยู่ ราคา 3,700,000 บาท

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด Intro ย่านประดิพัทธิ์ - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายคอนโด Intro ย่านประดิพัทธิ์ - คอนโด ขาย

เลขที่: 37953
2015-01-06 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 52.0 ตารางเมตร

พัฒนี .

0818202728

ขาย 3900000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด Intro ย่านประดิพัทธิ์ - คอนโด ขาย
ขาย 3900000.00 บาท
ขาย Abstract ผ่อนดาวน์เดือนละ 6000 บาท - คอนโด ขาย
ขาย 2765000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโดค่ะ - คอนโด ขายดาวน์
ขาย 2460000.00 บาท
ขายด่วน!!! คอนโดใกล้ MRT สุทธิสาร - คอนโด ขาย
ขาย 700000.00 บาท
ขายด่วน...คอนโด ติดโลตัสอ่อนนุช และ BTS ทำเลดี - คอนโด ขาย
ขาย 2350000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ เคียงทะเล คอนโด พัทยา - 999999 บาท ติดต่อคุณ pop wong
ขาย 999999.00 บาท
ขายคอนโด 2 ห้องนอนใกล้รถไฟฟ้าปุณวิถีและอุดมสุข - คอนโด ขาย
ขาย 120000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามคำแหง สเตชั่น - 350000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ
ขาย 350000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ ควินทารา มาย เดน โพธิ์นิมิตร - 600000 บาท ติดต่อคุณ ป๊อบ