ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 101.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54455.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ ถนอมมิตรพาร์ค รามอินทรา

Suchat Preecha
0986287956
2022-01-10 21:19:20.0
เลขที่ประกาศ: 383063
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sale พื้นที่ร้านค้าคอนโดถนอมมิตรพาร์ค ซุปเปอร์มาเก็ต ธงฟ้าประชารัฐ ร้านคนล่ะครึ่ง พื้นที่ร้านค้าวัชระพล
รายละเอียด :-
กดดูรูปเพิ่ม : https://bit.ly/3ndrFQ2
https://www.winnerestateplus.com/
ติดต่อคุณเปี๊ยก Tel: 098-628- For Sale For Sale พื้นที่ร้านค้าคอนโดถนอมมิตรพาร์ค ซุปเปอร์มาเก็ต ธงฟ้าประชารัฐ ร้านคนล่ะครึ่ง พื้นที่ร้านค้าวัชระพล
ปัจจุบันเป็นพื้นที่ซุปเปอร์มาเก็ตรายได้ 300,000 บาท/เดือน เฉลี่ยรายได้การขาย 10,000 บาท/วัน หรือสูงสุดวันล่ะ 100,000 บาท/วัน เหมาะสำหรับร้าน
ค้า ร้านอาหาร ประกอบกิจการสำนักงาน
-ขนาด 101.56 ตรม. เปิดเป็นซุปเปอร์มาเก็ต ( 2 ห้องติดกัน)
-ตึก 12 ชั้น 1 (8 ชั้น) มีที่จอดรถหน้าร้าน
-ราคา 5,000,000 บาท (คชจ.กรมที่ดินคนล่ะครึ่ง)
อุปกรณ์เฟอร์นิเจอร์ :-
-แอร์ 2 ตัว,
จุดเด่น/สถานที่สำคัญ : -
-ตลาดถนอมมิตร,Lotus,สำนักงานที่ดินจตุจักร
-ห้าง Lotus,สเถียรธรรมสถาน,สวนวัชราภิรมย์
สาธารณูปโภค/ส่วนกลาง : -
-รปภ.,CCTV,ที่จอดรถ
การเดินทาง/ที่ตั้ง : -
-ถ.วัชระพล ท่าแร้ง บางเขน กรุงเทพ
Google Map : https://goo.gl/maps/o84DMjFLSPePjdc47

ติดต่อคุณเปี๊ยก Winner/ Tel: 098-628-7956,099-494-6599
https://www.youtube.com/channel/UCGhp8B4cLViTXtrADSAr-vQ
Keyword : ขายคอนโดถนอมมิตรพาร์ค,ขายคอนโดนถนอมมิตร,ขายคอนโดวัชระพล,ขายพื้นที่ร้านค้าถนอมมิตร,ขายร้านซุปเปอร์มาเก็ต,ขายซุปเปอร์มา
เก็ตถนอมมิตรพาร์ค,ขายร้านค้าถนอมมิตรพาร์ค

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: