ราคา 3790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78958.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Whizdom สถานีปุณณวิถี

Nattapong
0923944488
2022-01-12 19:38:58.0
เลขที่ประกาศ: 383425
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน Whizdom สถานีปุณณวิถี 48 ตรม. ราคาดีมากๆ รีบคว้าเลยครับ

:: จุดเด่น ::
ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี ใกล้ทางด่วน เดินทางสะดวกมาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 48 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Whizdom สถานีปุณณวิถี / Whizdom@Punnawithi Station

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.689451,100.606848

ราคา: 3,790,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Whizdom สถานีปุณณวิถี

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Whizdom สถานีปุณณวิถี

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY