ราคา 3700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 61666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ บ้านสวนธน รัชดา36

ปรัชญา
0903931827
2022-03-01 00:50:36.0
เลขที่ประกาศ: 389251
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน

คอนโด ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่ โครงการ บ้านสวนธน รัชดา36
2ห้องนอน 60ตรม. ชั้น3
ใกล้BTSเมเจอร์รัชโยธิน

----------

ราคา 3,700,000 บาท
(ค่าใช้จ่ายในวันโอน 50/50)

----------

ข้อมูลทรัพย์
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน
พื้นที่ : 60 ตารางเมตร
อาคาร : 1
ความสูง : ชั้น 3
ทิศระเบียง : เหนือ
เฟอร์นิเจอร์ : มี
เครื่องใช้ไฟฟ้า : มี
อื่นๆ :

----------

จุดเด่น...
ขายด่วน คอนโด ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่ โครงการ บ้านสวนธน รัชดา 2ห้องนอน 60ตรม. ชั้น3 ใกล้BTSเมเจอร์รัชโยธิน

- ตกแต่งห้องใหม่ทั้งหมด
- คอนโด มีความเป็นส่วนตัว 1ชั้น มีเพียง 4ห้อง
- จอดรถได้ 2คัน/1ห้อง

----------

ข้อมูลโครงการ
ชื่อโครงการ : บ้านสวนธน รัชดา
ประเภท : คอนโดมิเนียม
ผู้พัฒนาโครงการ :
ที่ตั้ง : ซอย รัชดาภิเษก 36 แขวง จันทรเกษม เขต จตุจักร กรุงเทพมหานคร
จำนวนอาคาร : 1 อาคาร
จำนวนชั้น : 8 ชั้น
จำนวน : 128 ยูนิต
ที่จอดรถ : 2
ปีที่สร้างเสร็จ : 2556
ค่าส่วนกลาง :
สิ่งอำนวยความสะดวก :
- ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว
สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ร้านค้าในโครงการ ร้านอาหารในโครงการ wi-fi

----------

จุดเด่น...

- โครงการรายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งห้างสรรพสินค้า ร้านอาหารชั้นนำ อีกทั้งความสะดวกสบายกับการเดินทาง
หลากหลายเส้นทาง ทั้ง บีทีเอส และ จุดขึ้นลงทางด่วน

----------

ติดต่อ : คุณปรัชญา
- โทร 090-3931827