ราคา 7500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 202702.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ วาลเด้น อโศก

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-03-06 22:31:29.0
เลขที่ประกาศ: 389770
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด อยู่ในใจกลางสุขุมวิทสี่แยกอโศก ราคาสุดปัง หาที่ไหนไม่ได้แล้ว วาลเด้น อโศก 37.72 ตรม. ใกล้ BTS อโศก 700 เท่านั้น จบครบทุกฟังก์ชั่น

:: จุดเด่น ::
เดินทางสะดวก ด้วยรถไฟฟ้า BTS สายสุขุมวิท สถานีอโศก และ MRT สายสีน้ำเงิน สถานีสุขุมวิท บริเวณรอบข้างเป็นแหล่งท่องเที่ยวของชาวต่างชาติ มีทั้งโรงแรม ร้านอาหารต่างๆมากมาย อาคาร สไตล์ Residential มีรูปแบบโมเดริน์ หรูหรา ตกแต่งด้วยวัสดุที่มีคุณภาพ ครบทุกฟังก์ชั่นมีรูปแบบห้องที่เน้นเพดานสูง แบบ ห้องDuplex ในราคาที่สุดค้มหาที่ไหนไม่มีแล้ว

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37.72 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- เทอร์มินอล 21
- เอ็มควอเทียร์
- เอ็มโพเรียม
- โคเรียนทาวน์
- รพ.สมิติเวช สุขุมวิท
- รร.นานาชาตินิสท์
- ม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.73872,100.56529

ราคา: 7,500,000 บาท

ลูกค้าสนใจนัดชมห้องก่อนล่วงหน้า และสามารถเลือกชั้นและห้องเองได้

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น