ราคา 3290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 67142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ เทมส์ เรสซิเดนส์

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-03-17 11:46:51.0
เลขที่ประกาศ: 390988
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดหรูสไตล์อังกฤษ ใกล้ BTS แบริ่ง ห้องกว้าง ราคาถูกสุดปัง เทมส์ เรสซิเดนส์ 49.36 ตรม. มี Shuttle bus รับส่ง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 49.36 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 6 ชั้น

- จอดรถได้ 55 คัน
- 5 นาทีจาก BTS แบริ่ง
- ลิฟต์โดยสาร แบบล็อกชั้น 2 ตัว
- เพดานสูง 4.3 เมตร
- มี Shuttle bus รับส่ง
- มีเพียง 67 ยูนิตให้ความเป็นส่วนตัว

สนามกีฬาภูติอนันต์ กองทัพเรือ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.656598,100.608776

ราคา: 3,290,000 บาท

ค่าใช้จ่ายต่างๆ เป็นไปตามเงื่อนไข และโปรโมชั่นของโครงการ และต้องนัดชมห้องก่อนล่วงหน้า

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เทมส์ เรสซิเดนส์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เทมส์ เรสซิเดนส์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)