ราคา 2360000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 65555.56 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ aspire เอราวัณ (แอสปาย เอราวัณ)

Nattapong
0923944488
2022-03-23 17:41:25.0
เลขที่ประกาศ: 391702
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 นอน aspire เอราวัณ 36.79 ตรม. สภาพห้องใหม่มาก เจ้าของแทบไม่ได้ใช้ห้อง

:: จุดเด่น ::
ห้องสวย ทิศใต้ เห็นวิวสระว่ายน้ำ สภาพห้องใหม่มาก เจ้าของแทบไม่ได้ใช้ห้อง ดูแลห้องอย่างดี โครงการติดรถไฟฟ้า ราคาต่ำกว่าตลาดมากกว่า
200,000 บาท

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 36.79 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: aspire เอราวัณ (แอสปาย เอราวัณ) / aspire เอราวัณ (แอสปาย เอราวัณ)

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.620975,100.590085

ราคา: 2,360,000 บาท

รหัสทรัพย์ : 46HLS230365013

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
aspire เอราวัณ (แอสปาย เอราวัณ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: aspire เอราวัณ (แอสปาย เอราวัณ)