ราคา 5800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 49.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118367.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Life Sukhumvit48

เวนดี้
0890482828
2022-05-24 20:14:35.0
เลขที่ประกาศ: 398459
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Life Sukhumvit48 49 ตรม.Fully Furnished

::จุดเด่น::
(M173) อยู่ซอยสุขุมวิท 48 คอนโดห่างจากปากซอยเเค่ 100 เมตร เดินได้ ห่างจากรถไฟฟ้าสถานีพระโขนง 600 เมตร

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 49 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารS Tower
- ชั้นที่ 5

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
สถานีรถไฟฟ้าพระโขนง ~ 600 ม.
W District ~ 800 ม.
ตลาดสดอ่อนนุช ~ 900 ม.
Tesco Lotus ~ 1 กม.
Big C Extra ~ 1 กม.
ตลาดสดพระโขนง ~ 1 กม.
โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท ~ 1.6 กม.
โรงพยาบาลสุขุมวิท ~ 1.6 กม.
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ ~ 2.0 กม.
Wells International School ~ 3.2 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.707,100.595

ราคา: 5,800,000 บาท

สนใจติดต่อ: เวนดี้ 0890482828
Line: https://line.me/ti/p/dq6WlDCUqV หรือ ID: wendymcqueen

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life Sukhumvit48

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Life Sukhumvit48

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย คอนโด วิวเมืองติดทางด่วน Metroluxe Rama4 22.8 ตรม. ติด ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เลขที่: 403743
2022-07-06 20:19:55.0
Add to wishlist

Life Sukhumvit48

ขนาดพื้นที่ 22.0 ตารางเมตร