ราคา 32000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 140.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 228571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 40
โครงการ The River Condominium (เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม)

First
0985641955
2022-06-18 00:58:26.0
เลขที่ประกาศ: 401289
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด วิวแม่น้ำ เห็น Fairy Wheel Asiatique the Riverfront The River Condominium 140 ตรม. ใกล้ห้างดัง Icon Siam

:: จุดเด่น ::
วิวแม่น้ำ เห็น Fairy Wheel Asiatique the Riverfront ห้องสภาพดี

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 140 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 40 จากทั้งหมด 71 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The River Condominium (เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม) / The River Condominium

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ใกล้ห้างดัง Icon Siam สีลมบางรัก สาทร
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.721566,100.510309

ราคา: 32,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: First 0985641955
Line: firstpeony079
First MB: 061-539-9461

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The River Condominium (เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The River Condominium (เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 31 ประกาศ

JCS120 ขาย คอนโด 1นอน12ล The River Condominium 56 ตรม.

เลขที่: 430741
2023-02-21 21:39:51.0
Add to wishlist

The River Condominium (เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม)