ราคา 269000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 10760.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ช้างทอง รังสิตคลอง2

Mind Home Property
0611459639
2022-06-30 15:53:31.0
เลขที่ประกาศ: 402942
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดราคาถูกตกแต่งพร้อมอยู่ช้างทอง รังสิตคลอง2 25 ตรม.

::จุดเด่น::
คอนโดรังสิตราคาถูก ตกแต่งพร้อมอยู่

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 25 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร6
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 4 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว เมือง

ขายคอนโด ช้างทอง ตึก6 รังสิต-คลอง2

ราคาพิเศษเพียง 269,000 บาท (ฟรีโอน)

คอนโดช้างทอง ตึก6 ชั้น3
มีเลขที่บ้าน 29/46(ห้อง 21/883)
พื้นที่ใช้สอย 25 ตรม. ห้องสตูดิโอ

Location คอนโดช้างทอง
https://goo.gl/maps/C2hGbuZkxrLfiD7N8
ที่ตั้ง: ซอย รังสิต-นครนายก 37 ต.ประชาธิปัตย์ จ.ปทุมธานี

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ตลาดพระรูปคลอง2,ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต,ดรีมเวิลด์
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.995174,100.647009

ราคา: 269,000 บาท

ฟรีค่าโอน ภาษี อากร

สนใจติดต่อ: Mind Home Property 0611459639
Line: mindhome2
ติดต่อ คุณมายด์ 061-1459639
Mind Home Property บริการด้วยความจริงใจ
บริการซื้อ-ขายอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด บ้านมือสอง ที่ดิน คอนโด
บริการปรึกษาสินเชื่อฟรี ดูแลทุกขั้นตอนจนถึงวันโอนกรรมสิทธิ์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: