ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 130.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17692.31 บาท/ตารางเมตร
โครงการ พฤกษาวิลล์32 พระราม2

Agent pro
0892253353
2022-07-05 19:53:32.0
เลขที่ประกาศ: 403524
รายละเอียดเพิ่มเติม
ทาวน์โฮมรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ติดวงแหวนพระราม 2
ม.พฤกษาวิลล์32 พระราม2 ซอย74 บางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 10150

ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น สไตล์มินิมอล
- เนื้อที่ : 19.5ตร.ว.
- หน้ากว้าง : 6 เมตร
- ทิศเหนือ
- จำนวนห้อง : 3 ห้องนอน / 2ห้องน้ำ / 1ที่จอดรถ
- แถม มุ่งลวดเหล็กดัด แท้งค์น้ำ ปั้มน้ำ
- บิ้วอินครัว ต่อเติมเต็ม ตกแต่งใหม่
ราคา **2,300,000.-**

ม.พฤกษาวิลล์32 พระราม2 ซอย74 Pruksa Ville 32 Rama2
พิกัด https://goo.gl/maps/WhPxB9cjmXqJ35Hi9

การเดินทางสะดวกเข้า-ออกได้หลายทาง
- โลตัสพระราม 2 | 1.52 กิโลเมตร
- ห้างเซ็นทรัล พระราม 2 | 4.57 กิโลเมตร
- คาร์ฟู พระราม 2 | 1.9 กิโลเมตร
.
ผ่อนสบาย 7,000 - 10,000/เดือน (ธ.ออมสิน)
ราคา **2,300,000.-**

ฟรีเดินสินเชื่อ
.
นัดชม / สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม inbox มาค่ะ
: http://m.me/CharoenSap79
LINE : @sap79
คลิกถามด่วน !! HTTPS://LIN.EE/BZVODRG
โทร : 095-874-2564 (คุณจิน)

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
พฤกษาวิลล์32 พระราม2

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: พฤกษาวิลล์32 พระราม2

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขาย ทาวน์โฮม พฤกษาวิลล์32 พระราม2 130 ตรม. 19.5 ตร.วา