ราคา 999000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 33300.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เลอเจ็น คอนโด อมตะนคร

ภิญญาพัชร์ ฤทธิธนนท์พัฒน์
0816641545
2022-07-30 15:23:04.0
เลขที่ประกาศ: 406176
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ถูกที่สุดเหลือห้องเดียว วิวเขาใหญ่ เงียบ ถูกที่สุด เลอเจ็น คอนโด อมตะนคร 30 ตรม. สะดวกทุกทาง ใจกลางชุมชนใกล้ตลาดนินจา

:: จุดเด่น ::
ใกล้นิคมอมตะ ห้องแยกเป็นสัดส่วนมีประตู วิวภูเชาสบายตา เงียบสงบเหมือนอยู่เขาใหญ่ ระเบียงกว้าง ลมเข้าไม่ร้อน

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 30 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 5 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้ วิว ภูเขา

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ภายในห้องมีเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินและเครื่องใช้ไฟฟ้า
โต๊ะเครื่องแป้ง, ตู้เสื้อผ้า, เตียงนอน 5 ฟุต, ชั้นวางของข้างเตียง, ชั้นวางโทรทัศน์, เคาน์เตอร์ครัว, แอร์ 2 เครื่อง พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น, ม่านและโซฟา , ทีวี , ตู้เย็น

โรบินสันไลฟ์สไตล ชลบุรี
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.406,101.003

ราคา: 999,000 บาท

สนใจติดต่อ: ภิญญาพัชร์ ฤทธิธนนท์พัฒน์ 0816641545
Line: pyp192021
ทรัพย์ถูกใจ ราคาสบายกระเป๋า บริการประทับใจ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เลอเจ็น คอนโด อมตะนคร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร