ราคา 32500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 300.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108333.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิ เอ็มไพร์เพลส สาทร

บริษัทแอคคิวท์เรียลตี้จำกัด
0856645000
2015-03-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 407
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย ห้องดูเพล็ก 300 ตร.ม. (The Empire Place) ขาย 32.5 ล้านบาท 3 นอน 4 น้ำ พร้อมห้องแม่บ้าน ชั้นสูง พร้อมตกแต่ง สะดวกสบายใกล้ทั้งแหล่งช้อปปิ้งและสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรี

รหัสทรัพย์ C-550926-05

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย ห้องดูเพล็ก 300 ตร.ม. (The Empire Place) ขาย 32.5 ล้านบาท 3 นอน 4 น้ำ พร้อมห้องแม่บ้าน ชั้นสูง พร้อมตกแต่ง - คอนโด ขาย
ดิ เอ็มไพร์เพลส สาทร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ดิ เอ็มไพร์เพลส สาทร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

เลขที่: 407
2015-03-09 00:00:00.0
Add to wishlist

ดิ เอ็มไพร์เพลส สาทร

ขนาดพื้นที่ 300.0 ตารางเมตร

บริษัทแอคคิวท์เรียลตี้จำกัด

0856645000

ขาย 32500000.00 บาท

ดิ เอ็มไพร์ เพลส สาทร 2 ห้องนอน 60,000 บาทต่อเดือน

เลขที่: 147339
2014-11-14 09:08:00.0
Add to wishlist

ดิ เอ็มไพร์เพลส สาทร

ขนาดพื้นที่ 106.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

เช่า 60000.00 บาท

ดิเอ็มไพร์เพลส สาทร The Empire Place Sathorn, ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 883174)