ราคา 1370000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 39142.86 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด นิมมาน

Global Connexion
0846111781
2022-09-06 00:55:12.0
เลขที่ประกาศ: 410275
รายละเอียดเพิ่มเติม
============================

☎️ Contact
Phone : 080-414-4884
Line ID : @globalconnexion
Link Line : https://lin.ee/NjLcrPO
Email : globalconnexionth@gmail.com
Website : htts://www.globalconnexionth.com
Facebook : https://fb.com/GlobalConnexionTH
What's app: https://wa.me/15616447598

============================

ขายคอนโดมิเนียม บนถนน นิมมานเหมินทณ์

ที่ตั้ง ถนนนิมานเหมินทร์ ต.สุเทพ อ.เมือง เชียงใหม่

ราคาขาย 1.37 ล้านบาท ค่าโอน 50/50

รายละเอียด
● ห้องสตูดิโอ
● พื้นที่ใช้สอย 35 ตร.ม.

อุปกรณ์ภายในห้อง
● เตียง 6 ฟุต
● เครื่องทำน้ำอุ่น
● ทีวี
● ไมโครเวฟ
● ตู้เย็น
● แอร์
● เครื่องซักผ้า

รายละเอียดเพิ่มเติม
● ขายพร้อมผู้เช่า 6000 บ./ด สัญญารายปี 9 มิ.ย. 65 – 9 มิ.ย.66
● ราคาต่ำกว่าตลาด ห้องสภาพดี สามารถนำไปรีโนเวทเพิ่มมูลค่าได้

Landmark :
● ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 10 นาที
● โรงพยาบาลสวนดอก 10 นาที
● ห้างเมย่า 10 นาที
● สนามบินเชียงใหม่ 20 นาที

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด นิมมาน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด นิมมาน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

GCCS#779 84 ตร.ม. ขายคอนโดมิเนียมหรูย่านนิมมานเหมินทร์ ต.สุเทพ เมืองเชียงใหม่