ราคา 680000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 17435.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ คอนโด บ้านเทพารักษ์

Saen Taren
0622042024
2022-09-16 20:58:48.0
เลขที่ประกาศ: 411879
รายละเอียดเพิ่มเติม
อัพเดทประกาศ ล่าสุด 24 ก.ย. 2565

ขาย คอนโด บ้านเทพารักษ์ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ติดถนนเทพารักษ์ บนทำเล โซนอุตสาหกรรม

สนใจติดต่อ : คุณ นุช
โทร : 092-254-9654
Line : 0922549654

ขาย คอนโด บ้านเทพารักษ์
ขนาด 39.37 ตร.ม. ชั้น 11 ห้อง 234
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์

- เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
- รพ.จุฬารัตน์2
- ร.ร.เทพศิรินทร์ สมุทรปราการ
- ตลาดเพิ่มทรัพย์
- ร.ร.เซนต์โยเซฟ บางนา
- ถนนเทพารักษ์
- ถนนวงแหวนรอบนอก
- ถนนศรีนครินทร์

ราคาขาย 680,000 บาท ฟรีโอน

ที่อยู่ : ตำบลเทพารักษ์ อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรปราการ 10270

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด บ้านเทพารักษ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร