ราคา 1050000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 44.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23863.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดุริยาคาริสมา คอนโด

ปิยมน แสงอรุณ
0891692881
2013-07-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 4130
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดพระราม 9 ซอย 13 วิวสระว่ายน้ำ ชั้นสูง 44 ตร.ม. ตกแต่งพร้อม ช่วงเที่ยงถึงเย็นห้องไม่โดนแดด นั่งเล่นได้สบาย มีที่จอดรถพร้อม

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดพระราม 9 วิวสวยใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน - คอนโด ขาย
ดุริยาคาริสมา คอนโด

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขาย คอนโดพระราม 9 วิวสวยใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน - คอนโด ขาย

เลขที่: 4130
2013-07-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ดุริยาคาริสมา คอนโด

ขนาดพื้นที่ 44.0 ตารางเมตร

ปิยมน แสงอรุณ

0891692881

ขาย 1050000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโดพระราม 9 วิวสวยใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน - คอนโด ขาย
ขาย 1050000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดลุมพินี รัตนาธิเบศร์ เยื้องเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ ห้อง 28 ตรม.
เช่า 5500.00 บาท
Code C20231000001.......Knightsbridge Prime Sathorn สำหรับชาย, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ Plus Duo Space, ชั้นสูง, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!
ขาย 7200000.00 บาท
ให้เช่าห้องชุด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 8,500 บาท/เดือน
เช่า 8500.00 บาท
ขายดาวน์ 1 นอน 1 น้ำ คาซ่า คอนโด ช้างเผือก-เชียงใหม่ 4 ขนาด 38 ตรม.
ขาย 1540000.00 บาท
ขายดาว์นบ้านเอื้ออาทรบางใหญ่ซิตี๋ ชั้นล่างห้องมุมอาคาร5
เช่า 150000.00 บาท
ขายด่วนราคาถูก ปัญญารีสอร์ทคอนโดมิเนียม บางพระ ชั้น 21 ขนาด 136 ตร.ม.