ราคา 420000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 15000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม | Muang Thong Thani

นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช
0816526365
2022-11-19 15:34:23.0
เลขที่ประกาศ: 419919
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ป๊อบปูล่า คอนโดมืเนียม อาคาร T10 ชั้น 14ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม 28 ตรม.

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 28 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 14 จากทั้งหมด 14 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงใต้ วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.909623,100.55349

ราคา: 420,000 บาท

สนใจติดต่อ: นายสุทธิศักดิ์ เหมเวช 0816526365
Line: 0816526365
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ครูเมืองทอง เลควิว คอนโดมิเนียม
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม Muang Thong Thani
คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม | Muang Thong Thani

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด ใน เมืองทองธานี เช่น ป๊อปปูล่า คอนโดมิเนียม (ครูเมืองทอง) เลควิว คอนโดมิเนียม | Muang Thong Thani

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)