ราคา 1090000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 49545.45 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ วี คอนโด ลาดกระบัง

พัฒน์ เอราวัณ
0926219030
2023-01-15 10:44:24.0
เลขที่ประกาศ: 425636
รายละเอียดเพิ่มเติม
โครงการ : V Condo
ที่ตั้ง : ถนนฉลองกรุง แขวงลำปาทิว เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ
https://goo.gl/maps/VMemSgbmmsgwMwCm9

* ราคา : 1,090,000 บาท
* เนื้อที่ : 22.92 ตารางเมตร
* จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
* อาคาร : A2
* ชั้นที่ : 5
* ชั้นทั้งหมด : 8
* วิว : เมือง
* ทิศ : เหนือ

**สนใจติดต่อ : พัท 098-6789066

จุดเด่นของทรัพย์
* ราคาถูก
* สภาพใหม่ สะอาด
* (อาคาร A) ใกล้ถนนใหญ่ ใกล้ Max Valu มากที่สุดของโครงการ V Condo

สิ่งอำนวยความสะดวก
* สวนสาธารณะ
* อาคารอเนกประสงค์ พร้อม WiFi
* กล้อง CCTV
* ระบบการเข้าอาคาร Key Card Access
* เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง
* ไอเพลส มอลล์ ลาดกระบัง
* สถาบัน เทคโนโลยี พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหาร ลาดกระบัง
* สนามบิน สุวรรณภูมิ

**สนใจติดต่อ : พัท 098-6789066

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
วี คอนโด ลาดกระบัง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: วี คอนโด ลาดกระบัง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย วีคอนโด ( V Condo ) ลาดกระบัง ใกล้ นิคมอุตสาหกรรม KMITL สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง