ราคา 17000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 548.39 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ IKON 77 (ไอคอน สุขุมวิท77)

Chomphunud Boonlor
0842687452
2023-02-06 17:37:11.0
เลขที่ประกาศ: 428355
รายละเอียดเพิ่มเติม
IKON 77 (ไอคอน สุขุมวิท77)
:: รายละเอียด ::
ใกล้ BTS อ่อนนุช(1กม.)
มีรถคอนโดรับส่งไป BTS ฟรีทั้งวัน(10นาที ถึง BTSอ่อนนุช)
- พื้นที่ 31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 2 จากทั้งหมด 8 ชั้น
>> พร้อมเข้าอยู่ได้เลย <<
-เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินครบ ตู้เสื้อผ้า เตียง โซฟา โต๊ะทานข้าว เก้าอี้2ตัว ตู้ห้องครัว ตู้เก็บรองเท้า ชั้นวางทีวี
-เครื่องใช้ไฟฟ้า ตู้เย็น2ประตู, แอร์2เครื่อง, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า, เครื่องทำน้ำอุ่น, ทีวี, เครื่องซักผ้า
-เซเว่นหน้าคอนโด มีร้านอาหาร
-ติดห้าง People park(ประตูทางเข้าติดคอนโด เดินไปได้)
-ฟิตเนส สระว่ายน้ำ ที่นั่งทำงานส่วนกลาง
-รถคอนโดรับ-ส่ง BTS อ่อนนุช ฟรีทั้งวัน
-เข้าออกได้2ทาง ซอยสุขุมวิท81 และ ซอยอ่อนนุช10

ราคา: 17,000 บาทต่อเดือน (รวมส่วนกลาง)
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี มัดจำ+ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน

สนใจติดต่อ: 084-2687-452
Whatsapp +6684-268-7425
Line: @dztproperty
**
IKON 77 (ไอคอน สุขุมวิท77)
:: details ::
Near BTS On Nut (1 km.)
There is a condo car shuttle to BTS for free all day.(10 minutes to BTS On Nut)
- Area 31 sq m.
- Type 1 bedroom, 1 bathroom
- Building B
- 2nd floor out of 8 floors
>> Ready to move in <<
- Fully built-in furniture, wardrobe, bed, sofa, dining table, 2 chairs, kitchen cabinet, shoe cabinet, TV shelf
-electrical appliance 2 door refrigerator, 2 air conditioners, microwave, electric stove, water heater, TV, washing
machine
- Seven in front of the condo with a restaurant