ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 235.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 46808.51 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ RIVERINE PLACE (ริเวอไรน์ เพลส)

BP Property
0959656546
2023-02-13 23:17:44.0
เลขที่ประกาศ: 429533
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโด ริเวอร์ไรน์ เพลส
ที่ตั้งโครงการ : ถนนพิบูลสงคราม จังหวัดนนทบุรี

รายละเอียด
-ห้องใหญ่ขนาด 235 ตร.ม.
-3ห้องนอน 3ห้องน้ำ มีห้องแม่บ้านแยกอีก1ห้อง
-ชั้น 12 ห้องเห็นวิวเเม่น้ำเจ้าพระยา วิวดีสวยมากๆ

-บริการซักเเห้ง
- รปภ. 24 ชั่วโมง, CCTV

สถานที่ใกล้เคียง :
ใกล้รถไฟฟ้า MRT ส่วนต่อขยาย (สายสีม่วง บางซื่อ – บางใหญ่),รถไฟฟ้า สายสีแดง บางซื่อ-ตลิ่งชั้น
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ,ตลาดนนทบุรี ,โรงเรียนกลาโหมอุทิศ,โรงเรียนบางกอกรัตนการบริบาล,
โรงเรียนสตรีนนทบุรี,เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์,โรงพยาบาลเกษมราษฏร์ ประชาชื่น, สะพานพระราม 5,สะพานพระราม 7,เซ็นทรัล
ทาวน์ รัตนาธิเบศร์,ท่าเรือวัดเขมาภิรตาราม,ท่าเรือนนทบุรี,สี่แยกพระราม 5,วิทยาลัยเทคโนโลยีพงษ์สวัสดิ์

ราคาขาย 11,000,000 บาท
ติดต่อ 095-965-6546
Line: biggestland

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
RIVERINE PLACE (ริเวอไรน์ เพลส)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: RIVERINE PLACE (ริเวอไรน์ เพลส)